![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjHbKssPm_BqEeGmn-OFg5g3tcMtNE6DVFT8pFVbNubl57Z1OUXp7CTOYj1_eFhMHB8Q344gHSK0GfIckaoMTtUZ_1Gh7pbeLzQFgZh9YpCoINtAPqqyX3b_7sdwQ-70aTWwVvS0qeiupM/s640/bsc-11.jpg)
STARR Infiniti ราคาขวดละ 45 บาท ปริมาตร 100 มล.
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEg5CZoD7h3VvAlqgWwOmFXHsCoaNc7mhLMbozodhPPipXHyEKSnAyRoYzPHaskyMoHH84H1HRm69umVRVyHhAY7EdI8yIM8pdqxA2mIfaFOg8kTsQ9gsQlPkAJEZc7VHpZsg28vr-c-3y8/s640/bsc-10.jpg)
ส่วนประกอบ
- คอลลาเจนไตรเปปไทด์ ระดับพรีเมี่ยม 5,000 มก. ด้วยโมเลกุลขนาดเล็ก 1500-2000 ดาลตัน ทำให้ดูดซึมเร็วกว่าและดีกว่าคอลลาเจนทั่วไป 4-5 เท่า
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEiTLTRErDf_HB4ByN9XGImpaPVfAHmU_o5mT_LxTRiQO0emqbe0Eodp2QZEDhdvpt9d5qQaHKMXib9wBG4JIPq30LVRjJb2yLzW6iDbfjuU9fyRYWvVf-FI9ilCscJgCRf1M4r97I9Ss6o/s640/bsc-12.jpg)
ประโยชน์ starrcollagen
- เพิ่มความชุ่มชื้นให้แก่ผิว
- ฟื้นฟูผิวหน้าและผิวกายจากภายใน
- ลดเลือนริ้วรอย
- ผิวพรรณนุ่มและผิวสวยเนียนใสขึ้นภายใน 14 วัน และผิวดีขึ้นอย่างชัดเจนภายใน 4 อาทิตย์
- คงสภาพผิวให้ดูอ่อนกว่าวัย
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEhmGuFjUS8mV9Sh2_RnIi1slCyt-LlKmMVZy1x_9JK-j7aEQ1r5v0GS9TAvkDC6kUffMX6GFFpvIxA6mr7I7pTO1S7yGJ1qkPGDQWTXX5LosmbWEHv6Yi3VHPKuZ-fJUTyrqcO1UQnqW7s/s640/bsc-13.jpg)
ขวดแกะง่าย ดื่มง่าย เหมือนน้ำผลไม้หวานหอม อร่อย
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjbaoofCocAJaZ67u6BOWeiL0iGrj0tfQgGVk1M1tlexAM0wBPHDKuU3qdOiLzijt4TfivQzAEad_u0IluUqivEd2bUOF95HnY7elHiBaDXlm_D6oUqsX8EX2-Ec03PtFxAXiV40qxKQog/s640/bsc-15.jpg)
ตัวนี้กินวันละ 1 ขวดพอ กบกินตอนเช้าหลังตื่นจ้า กบรู้สึกว่ากินตอนท้องว่างๆ จะได้ผลมากกว่า
ทดลองกินมา 10 วันแล้ววว ขอ starreview สะหน่อย
บอกเลยว่าเรื่องความชุ่มชื้นนี้ได้ทั้งผิวหน้าผิวกายเลย ถือว่าเห็นผลนะ อย่างล่าสุด มือกบลอกๆอ่ะ เหมือนมันแห้งๆ เพราะไปล้างจานแล้วโดนน้ำยาล้างจานกัด (เพิ่งเปลี่ยนยี่ห้อ แง) ปกติมือลอกประมาณ 2 วันอ่ะ แต่ว่าอันนี้วันเดียวก็หายแล้ว หรืออย่างตอนกบทายาสิว จะทำให้ผิวหน้าแห้งเหมือนกัน ตรงบริเวณที่ลอกๆ ก็คือหายเร็ว รอยแดงจากสิวก็จางไว้เหมือนกัน พอดีช่วงนี้ลืมทาสกินแคร์ตอนนอนด้วย พออ่านหนังสือแล้วเผลอหลับไป 555 เลยรู้เลยว่าที่ผิวดีขึ้นมาจากที่กินคอลลาเจนแน่ๆ
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEhlFmY1e8-WM7m5Lfnl0jbDEAxqYx-D4hWAV_u2ST7qbPV6bA4OqyCN6IhqQuT1kT6Cu1f3Gx-nVbhUFJwb9EfWyAK7AMu1nK1riatEJah7HRJvoq91YHMv212XkCiIzA56ZZz0-WpaL8M/s640/bsc-16.jpg)
เอาเป็นว่าเพื่อนคนไหนสนใจอยากลองสามารถสั่งซื้อได้ออนไลน์ได้ที่เฟสบุ๊คและไลน์แอด ตามรายละเอียดด้านล่างเลยจ้า
Facebook: Infiniti STARR
Line ID: @starrinfiniti
0 ความคิดเห็น