สวัสดีค่า เพื่อนๆ มีปัญหาเรื่องสิวที่หลังกันมั้ยคะ กบคนนึงแหละที่มีปัญหา ฮืออ เป็นผลกรรมจากการกินของทอดของมัน ชอบใส่ชุดนอนซ้ำ อุ๊ป XD (ก็คิดว่าเหงื่อไม่ออกไรเงี้ย) พวกแบคทีเรียสะสม มีความอับชื้น ก็เลยเป็นสิวขึ้นมาเป็นหย่อมๆค่ะ สิวขึ้นแล้วเราต้องหาทางแก้กันค่ะ ซึ่งตอนนี้กบก็ได้มาแล้วว วะฮะฮ่าฮา เป็นผลิตภัณฑ์อาบน้ำ ไอริณ สบู่ดอกเกลือแท้ เป็นความหวังสู่ผิวกายไร้สิวของกบเลย อิอิ
ดอกเกลือคืออะไร แล้วมีประโยชน์ยังไง ?
ดอกเกลือคืออะไร แล้วมีประโยชน์ยังไง ?
ดอกเกลือ
คือ ส่วนที่ดีที่สุด ละเอียดอ่อนที่สุดของเกลือทะเล เป็นคริสตัลสีขาวลอยอยู่เหนือผิวน้ำเกลือในการตกผลึกของเกลือสมุทร ประโยชน์ที่นอกจากโซเดียมเหมือนเกลืออื่นๆ ก็ยังมีแคลเซียม แมกนีเซียม แมงกาเนียส และเหล็กอีกด้วย ซึ่งส่วนนี้เองจะช่วยเรื่องลดสิวที่หลัง ผลัดเซลล์ผิว ขจัดสิ่งสกปรก และความมันส่วนเกิน แถมยังช่วยให้ผิวดูขาวกระจ่างใส สามารถโชว์หลังสวยไร้สิวได้อย่างมั่นใจเลย
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEhDNx7F7n5cZKJlD5of0AjnqirZ8wB_x97lR61BZhiXPaVywQ-hOIMzYA_3AyMZTPQinv1_-sRDWbVqMpIGuXXtPnHOZMqECG_V0FnUeRPuK-xJ0VY4JFb_ZM3RLh9IxSpRwl_N57ziZyk/s640/irin-6.jpg)
ที่สำคัญนะคะ ไอริณ ชื่อก็บอกแล้วว่าเป็นของคนไทยนี่เอง ได้รางวัลสบู่อาบน้ำที่ดีที่สุด LISA
Beauty Choice Awards 2017 และ รางวัลผลิตภัณฑ์สมุนไพรคุณภาพ 2561 กระทรวงสาธารณสุข ด้วยนะคะ ของไทยนี่ไม่แพ้ชาติใดในโลกกกก
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjK9PAjo4ENEQSbPVkfwvP41fUnXMQ30a79cadYiToKOZzf8XaYKQAMe-ao3TdsJPHF9qHAF1nDWVFAGuiH5TDos1nTyoIYYY-6WPlPASSauUumlIWxVKUUDQRYnf-tkbID2vav1DAjPTo/s640/irin-5.jpg)
กบได้ ไอริณ สูตรเบอร์รีสกัด ปกป้องผิวจากการเสื่อมสภาพ ขวดสีชมพูสดใส สีเนื้อสบู่จะเป็นเจลใสๆ มีสีชมพูอ่อนๆ ผสานคอลลาเจนด้วย บำรุงไปในตัวเลย กลิ่นหอมเบอร์รี่มากๆ เหมือนมีสวนผลไม้มาอยู่ในห้องน้ำเลย ฟองเยอะ แต่ล้างออกง่าย ไม่เหนียวเหนอะหนะ ล้างแล้วรู้สึกผิวลื่นๆ สบายผิว ผิวไม่แห้งด้วย
***ถ้าต้องการลดสิวที่หลังและต้องการเห็นผลเร็วให้ฟอกทิ้งไว้ประมาณ 3 นาทีแล้วล้างออก สิวจะเริ่มลดลงใน 1 สัปดาห์ค่ะ
แต๊น แต่น ผลลัพธ์หลังใช้งาน 1 สัปดาห์ค่า
สิวที่หลังลดลงจริงๆด้วยย ดีใจจจจ ถือเป็นผลิตภัณณ์อาบน้ำที่ช่วยลดสิว ผิวกระจ่างใส ต้านแบคทีเรีย ครบสูตรใน 1 เดียวเลย
ดอกเกลือนี่มีประโยชน์ดีจริงๆค่ะ
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEh6oWC38MIoTtCeOOt21E2mOSPQXMj31IdWQ9lup2t2QLwHx4lBZAImeC8JdFsdkp5kSYWSNZHPzmGmIr2gnBkdxx8hEuTwoxbBpRAA0ghvt_mHBNfT3UVrnYBQewTOV6Eh7-ZfSvxlWLk/s640/irin-9.jpg)
สำหรับไอริณ เจลอาบน้ำดอกเกลือ ผสานคอลลาเจน มีทั้งหมด 3 สูตรนะคะ ราคาขวดละ 165 บาท ขวดใหญ่มากก ใช้ได้นานเลย
- สูตรน้ำผึ้งสกัด อ่อนโยนและฟื้นฟูสภาพผิว (สีส้ม)
- สูตรว่านหางจระเข้ เติมความชุ่มชื้นให้ผิวแห้งเสีย (สีเขียว)
- สูตรเบอร์รีสกัด ปกป้องผิวจากการเสื่อมสภาพ (สีชมพู)
และนอกจากเป็นเจลอาบน้ำ ยังมีแบบสบู่ก้อนด้วยนะคะ
- สูตรน้ำผึ้งสกัด อ่อนโยนและฟื้นฟูสภาพผิว (สีส้ม)
- สูตรว่านหางจระเข้ เติมความชุ่มชื้นให้ผิวแห้งเสีย (สีเขียว)
- สูตรเบอร์รีสกัด ปกป้องผิวจากการเสื่อมสภาพ (สีชมพู)
และนอกจากเป็นเจลอาบน้ำ ยังมีแบบสบู่ก้อนด้วยนะคะ
ไอริณ สบู่ก้อนดอกเกลือ ผสานสมุนไพร มี 2 สูตรด้วยกัน แพคละ 2 ก้อน ราคา 96 บาท
- สูตรขมิ้น น้ำผึ้ง ฟื้นฟูผิวเสีย คืนผิวอ่อนวัย (สีเหลือง)
- สูตรมะขาม นมข้าว คืนความเรียบเนียน ให้ผิวกระจ่างใส (สีน้ำตาล)
- สูตรขมิ้น น้ำผึ้ง ฟื้นฟูผิวเสีย คืนผิวอ่อนวัย (สีเหลือง)
- สูตรมะขาม นมข้าว คืนความเรียบเนียน ให้ผิวกระจ่างใส (สีน้ำตาล)
หาซื้อได้ที่ซุปเปอร์มาเก็ต ในห้างสรรรพสินค้าชั้นนำทั่วไปเลยนะคะ หรือว่าจะสั่งออนไลน์ผ่าน Facebook
: IRIN ก็ได้ค่า
ช่องทางการติดตามข้อมูลข่าวสาร
Facebook
: https://www.facebook.com/IRINbrandOfficial/
Website :
http://www.irin.co.th/
#ไอริณความหวังสู่ผิวกายไร้สิว #ไอริณลดสิวผิวกระจ่างใสต้านแบคทีเรีย #ไอริณแก้เลย
0 ความคิดเห็น