![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEh7k3EwjwgQWcms6UiwuydNeBhW2bMUPqNRpMyvodYkBIvhpfOFYAG0ODEQqN7W1-L8sHm4rGNYvAUvtk7qvI7Yddk1Etk-p6k2ht0h7cITFbMJuUegxFWDLOsh9dJUQ7VAAPeIqfVqu6Q/s640/camucamu1.jpg)
เห็นซองเล็กๆ แบบนี้ เต็มไปด้วยส่วนประกอบคับ สรรพคุณเน้นๆ เลยนะคะ
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEj0rWUgilWqBlY9oPyF0DfxErjXCbdEGHTB6-iHTFlgvNS21mQtokkxf1nyBEoE-oQnBVq5_q8PIMv5hMiEzO89isUBe8DrM8HP_DuMyrOH6OomLIArG3mdtxw93ZTJT5HD5_kdJ10USlc/s640/camucamu2.jpg)
ผลการค้นหา
ผลการค้นเว็บ
🍊
ส้มยูซึ ส่วนผสมของ nomilin และคอลลาเจน ช่วยปรับสีผิว และเพิ่มความเนียนนุ่ม🍊
คามู คามู แหล่งวิตามินซีสูงงงง มีสารต้านอนุมูลอิสระ ช่วยให้ผิวชุ่มชื่น กระจ่างใส
🍊 ใบแบร์เบอร์รี่ มีอัลฟ่า อาร์บลูติน ช่วยให้ผิวกระจ่างใส
🍊 มะเขือเทศ อุดมด้วยวิตามิน A B C และ ไลโคพีน ช่วยต้านอนุมูลอิสระ ป้องกันการเสื่อมสภาพของเซลล์ผิว เพิ่มความชุ่มชื่นให้ผิว
🍊 วิตามินบี3 และ กลูต้าไธโอน ให้ผิวกระจ่างใส
ซองเล็กขนาด 8 กรัม เนื้อครีมสีขาว เปิดปุ๊บ กลิ่นส้มลอยมาปั๊บ เนื้อครีมไม่เหนียวเหนอะ ซึมเข้าสู่ผิวเร็ว
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEiFWiLGOdvFODAdD8fzB-9i9bQDQJAKxHC2Iluw_wdKZRqbUBI8MbFF-ZaRiznHaBIVjvXcFNVsrnndDNZN9rm1SkPRZovl0gHXEVxaY6xrUiCIuIqeXxDSpsFKaoKW6DDZ66Cqxs_RJW0/s640/camucamu5.jpg)
วิธีใช้
ทาบนผิวหน้าได้ทั้งเช้า - เย็น
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEh8kZoJayXlhEn79BbVUYRslvlnQH4knWn9WEwIOPtJuHKSV6baOWl0sJv6MexMyo2gnyxUIXv7otFvLzpPHknU1W5gQy5ywP7PVXvNt_Rei3yUmOKUL4lm1A41QAQu3L_govXRBTlD5dc/s640/camucamu6.jpg)
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEhLTY8rSFYvwNJjA5kcQGxx_-IgrATYsQluGi-JI8BggVK7yrn_roU4ei4A-9WOAwrbAQIU72vwxQPDUGtkf-x0BxbyNGN-ggksDpm6ltyIYENL-XnzjuJUOci0kkcCDUyXeCr_YsHbK-Y/s640/camucamu7.jpg)
กบใช้แล้วไม่แพ้ ไม่ระคายเคือง วิตซีบางตัวทาแล้วหน้าคันยิบๆ แต่ตัวนี้ไม่ยิบๆ นะคะ พวกรอยแดง รอยดำค่อยๆ จางลง ผิวชุ่มชื่นขึ้น หน้ากระจ่างใส จนเพื่อนทัก เอาเป็นว่าซองนี้ถือว่าถูกและดี พกพาง่ายอีกต่างหาก ไปหาซื้อได้ที่เซเว่นเลยย
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEj2znsXK7G50RMWuZgIUEZBAajnP_VxDLBsvU73kWVXHaNALgMhzG18OT2vFlk-hsX0tjAopmBPRraUDPb1R60kH0gghqihl-iR_4Z4OrWpLbx3Ms3KXD1_AWP0ePldwzBie9FB8kzsm2o/s640/camucamu4.jpg)
ช่องทางการติดตามข่าวสาร
Website : Orange camu camu
ช่องทางการขาย
7-11
![](https://th.withblog.io/post/5db7bf5748825309996642.5758d25c62214482234264.revu)
🍊 มะเขือเทศ อุดมด้วยวิตามิน A B C และ ไลโคพีน ช่วยต้านอนุมูลอิสระ ป้องกันการเสื่อมสภาพของเซลล์ผิว เพิ่มความชุ่มชื่นให้ผิว
🍊 วิตามินบี3 และ กลูต้าไธโอน ให้ผิวกระจ่างใส
ซองเล็กขนาด 8 กรัม เนื้อครีมสีขาว เปิดปุ๊บ กลิ่นส้มลอยมาปั๊บ เนื้อครีมไม่เหนียวเหนอะ ซึมเข้าสู่ผิวเร็ว
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEiFWiLGOdvFODAdD8fzB-9i9bQDQJAKxHC2Iluw_wdKZRqbUBI8MbFF-ZaRiznHaBIVjvXcFNVsrnndDNZN9rm1SkPRZovl0gHXEVxaY6xrUiCIuIqeXxDSpsFKaoKW6DDZ66Cqxs_RJW0/s640/camucamu5.jpg)
วิธีใช้
ทาบนผิวหน้าได้ทั้งเช้า - เย็น
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEh8kZoJayXlhEn79BbVUYRslvlnQH4knWn9WEwIOPtJuHKSV6baOWl0sJv6MexMyo2gnyxUIXv7otFvLzpPHknU1W5gQy5ywP7PVXvNt_Rei3yUmOKUL4lm1A41QAQu3L_govXRBTlD5dc/s640/camucamu6.jpg)
ผลการทดลองใช้
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEhLTY8rSFYvwNJjA5kcQGxx_-IgrATYsQluGi-JI8BggVK7yrn_roU4ei4A-9WOAwrbAQIU72vwxQPDUGtkf-x0BxbyNGN-ggksDpm6ltyIYENL-XnzjuJUOci0kkcCDUyXeCr_YsHbK-Y/s640/camucamu7.jpg)
กบใช้แล้วไม่แพ้ ไม่ระคายเคือง วิตซีบางตัวทาแล้วหน้าคันยิบๆ แต่ตัวนี้ไม่ยิบๆ นะคะ พวกรอยแดง รอยดำค่อยๆ จางลง ผิวชุ่มชื่นขึ้น หน้ากระจ่างใส จนเพื่อนทัก เอาเป็นว่าซองนี้ถือว่าถูกและดี พกพาง่ายอีกต่างหาก ไปหาซื้อได้ที่เซเว่นเลยย
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEj2znsXK7G50RMWuZgIUEZBAajnP_VxDLBsvU73kWVXHaNALgMhzG18OT2vFlk-hsX0tjAopmBPRraUDPb1R60kH0gghqihl-iR_4Z4OrWpLbx3Ms3KXD1_AWP0ePldwzBie9FB8kzsm2o/s640/camucamu4.jpg)
ช่องทางการติดตามข่าวสาร
Website : Orange camu camu
ช่องทางการขาย
7-11
0 ความคิดเห็น